• FTTH solution

    FTTH solution

  • Fiber Accessories

    Fiber Accessories

  • Opteg Ffibr Pwer Uchel

    Opteg Ffibr Pwer Uchel

  • Goddefol Telecom

    Goddefol Telecom

  • Cebl Ffibr Optig

    Cebl Ffibr Optig

  • Cynhyrchion deunydd craidd

    Cynhyrchion deunydd craidd

    • xPON ONU

    • GPON ONU

    • EPON ONU

    • GPON OLT

    • EPON OLT yn

    • Estyniad FTTx

    • Amgaead a Chabinet

    • CATV a Darlledu

    • Fiber Optic Connectors

    • Fiber Optic Patch Cords

    • Fiber Opitc Protector

    • Cyfunwyr Pwmp Multimode

    • Addasydd Maes Modd

    • Striper Pwer Cladin

    • Signal Pwer Uchel a Chyfuniad Pwmp

    • Cyfunwr Trawst Ffibr

    • QBH

    • Mux Demux & OADM

    • Llorweddol Ffibr

    • Cebl Optegol ADSS

    • Cebl Optegol Tanddaearol

    • Chwythu cebl optegol

    • Cebl Optegol Awyrol

    • Cebl Optegol Armoredd

    • Cable Cymysg Pwer a Optegol

    • Ffibr Aramid

    • PE Protective Fiber

    pam dewis ni

    Mae gennym lawer o fanteision i ddiwallu'ch anghenion yn well
    • Profiad cyfoethog

      Mae gennym brofiad proffesiynol cyfoethog a phrofiad dylunio cyfoethog
    • Technoleg uwch

      Mae gennym dechnoleg uwch i ddarparu technoleg uwch i chi
    • Technoleg uwch

      Mae cydnabyddiaeth gref yn gwneud inni sefyll allan yn y diwydiant
    • Dibynadwy

      Mae ein cynnyrch yn ddibynadwy o ran ansawdd ac yn rhesymol o ran pris

    Customized Service

    Mae llawer o bartneriaid yn cydweithredu â ni